h9 png2

Wireless Guru

: จำหน่ายอุปกรณ์ Routers Switches Wireless Power Supplies ตัวแทนจำหน่าย MikroTik อย่างเป็นทางการ

*** Special Promotion ไม่คิดค่าขนส่งทาง EMS *** (ยกเว้นถ้าซื้อเฉพาะ Accessories ขอคิดค่าขนส่ง)

       ###  UBIQUITI Product  ราคามิตรภาพ มีจำหน่ายแล้ว ####

  

     ด่วนมีจำนวนจำกัด Cisco C881 - K9   ราคา 9,500  บาท 

 

     *** เร็วๆนี้ เตรียมพบกับ Wireless Wire ผลิตภัณฑ์ใหม่จาก MikroTik ที่จะช่วยให้ผู้ใช้งานลดการเดินสาย Lan ด้วยการเชื่อมต่อด้วยคลื่นความถี่ 60 GHz Wireless Wire RBwAPG-60ad kit  ราคาปกติ 6,530 บาท  แต่ถ้าซื้อตอนนี้  ราคา 6,000 บาท ด่วนสินค้ามีจำนวนจำกัด  *** 

       

           

Adapters, cards etc.

MC8781

Price
1,085.00 ฿
Price
1,085.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

F5521GW

Price
1,085.00 ฿
Price
1,085.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S-85DLC05D

Price
708.00 ฿
Price
708.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S-31DLC20D

Price
934.00 ฿
Price
934.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S-35/53LC20D

Price
2,544.00 ฿
Price
2,544.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S+85DLC03D

Price
1,900.00 ฿
Price
1,900.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S+31DLC10D

Price
4,798.00 ฿
Price
4,798.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

SFP-WDM-SM-0220A/B

Price
1,868.00 ฿
Price
1,868.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

SFP-LX-SM-0220

Price
580.00 ฿
Price
580.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

ACSWIM

Price
483.00 ฿
Price
483.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

R10-FL-178-150-IPEX

Price
290.00 ฿
Price
290.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

MB-28F

Price
386.00 ฿
Price
386.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

LB-ANT2458Q5P

Price
483.00 ฿
Price
483.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

ACOMNIRPSMA

Price
258.00 ฿
Price
258.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

MOA-2450-07NM

Price
644.00 ฿
Price
644.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

MOA-2450-09NM

Price
773.00 ฿
Price
773.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

F56-SR

Price
322.00 ฿
Price
322.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

KK3GRPSMA

Price
258.00 ฿
Price
258.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

N-1129-1-TGN

Price
129.00 ฿
Price
129.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-1201S25

Price
1,120.00 ฿
Price
1,120.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-1202S25

Price
1,120.00 ฿
Price
1,120.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-1201S40

Price
1,470.00 ฿
Price
1,470.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-1202S40

Price
1,470.00 ฿
Price
1,470.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-2200A

10/100/1000Base-Tx to SFP Fiber port

Price
1,739.00 ฿
Price
1,739.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

SFP-LX-SM-0220D

Price
708.00 ฿
Price
708.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

QME

Price
306.00 ฿
Price
306.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

W08-S

LTE Antena, Standard SMA male.

Price
322.00 ฿
Price
322.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

OPT-2200S10

Media Convertor  10/100/1000Base-Tx to 1000Base-LX Single mode 10Km SC

Price
1,868.00 ฿
Price
1,868.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S+2332LC10D

Pair of bidirectional SFP 10G 10km modules 

Price
11,238.00 ฿
Price
11,238.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%

S+2332LC10D

Pair of bidirectiional SFP 10G 10KM modules

Price
11,238.00 ฿
Price
11,238.00 ฿
ไม่รวม Vat 7%
Ordering: 
Display Num: 
 

ข่าวอัพเดท

Who's Online

We have 32 guests and no members online